એક યુવકને સાપે એક-બે વાર નહીં પણ આઠ વાર માર્યાં ડંખ છતાં પણ…..

બસ્તી જિલ્લાના કલવારી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના રામપુર ગામમાં, 17 વર્ષીય યશરાજને મહિનામાં એક વાર નહીં પણ આઠ વખત એક ઝેરી સાપએ ડંખ માર્યો હતો. તેમ છતાં, છોકરો બચી ગયો. પરિવારના સભ્યોનું કહેવું છે કે, યશ રાજને પહેલીવાર સાપે ડંખ માર્યો હતો, સારવાર બાદ, તે સ્વસ્થ થઈ ગયો હતો અને ઘરે પાછો આવ્યો હતો.

ઉત્તર પ્રદેશના બસ્તી જિલ્લામાં અહીંના રામપુર ગામથી એક વિચિત્ર ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે. અહીં સાપ છોકરાને એક કે બે વાર નહીં પરંતુ 8 વાર ડસ્યો છે. પરિવારના સભ્યો કહે છે કે અમે હવે કંટાળી ગયા છીએ. તેને સાપથી બચાવવા માટે, ઝાડ-ફૂંક પણ કરાવવામાં આવ્યુ તો, પણ કંઈ કામ કરી રહ્યું નથી. આ સાથે જ આ મામલો સામે આવતાં આસપાસના વિસ્તારમાં હંગામો મચી ગયો છે.

આ પછી, સાપે તેને ફરીથી ત્રણ વખત ડંખ માર્યો, ફરીથી તે સારવાર બાદ સ્વસ્થ થયો. આ ઘટના બાદથી સ્થાનિકોમાં ભયનો માહોલ છે. સાથે જ પરિવારે જણાવ્યું કે સાપે અત્યાર સુધીમાં આઠ વખત યશરાજને ડંખ માર્યો છે.

આ ઘટના બાદ અમે તેને સંબંધીનાં ઘરે મોકલી લીધો હતો. જ્યાં સુધી તે સંબંધીનાં ઘરે હતો ત્યાં સુધી સાંપ દેખાયો ન હતો. – ચંદ્રમૌલી મિશ્રા, યશનાં પિતા

ત્યારબાદ આઠમી વખત યશને સાપે ડંખ માર્યો
યશના પિતા ચંદ્રમૌલી મિશ્રાએ કહ્યું, “સાપને ડંખ માર્યા પછી પુત્રને બહાદુરપુર સંબંધી રામજી શુક્લના ઘરે મોકલવામાં આવ્યો હતો. તે દરમિયાન, સાપ હિલચાલ કરતો અને ફરતો જોવા મળ્યો હતો. થોડા દિવસો પછી તે દેખાવાનો પણ બંધ થઈ ગયો હતો. 10 દિવસ પછી સાપ બહાદુરપુર પહોંચી ગયો. તેણે યશને ત્યાં પણ ડંખ માર્યો હતો. આ પછી યશને જિલ્લા હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાયો હતો. અમે આનાથી પરેશાન થઈ ગયા. અમે યશને હમણાં ઘરે લાવ્યા, જ્યાં આઠમી વખત 25 ઓગસ્ટે સાપે તેને ડંખ માર્યો.’

Leave a Reply

You cannot copy content of this page