સિંગર નેહા કક્કરનું નવું ઘર કોઈ મહેલથી કમ નથી, જુઓ નવા નક્કોર ઘરનો જાજરમાન નજારો

નેહા કક્કરએ સિંગિંગ ક્ષેત્રમાં સૌથી શ્રેષ્ઠ પ્રસિદ્ધિ મેળવી છે. ત્યારે નેહા કક્કરને બોલિવૂડની ”સિંગિંગ સંસેશન” પણ કહેવામાં આવે છે. સિંગિંગ સ્ટાર હોવાની સાથે સાથે નેહા સોશિયલ મીડિયા સ્ટાર પણ છે. નેહાની તસવીરથી લઈને તેના વીડિયો સુધી ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થતા રહેતા હોય છે. હવે નેહા કક્કરના નવા ઘરની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતા ધૂમ મચાવી રહી છે.

વાસ્તવમાં મુંબઈમાં કર્ફ્યુ લાગું પડેલું છે. સામાન્ય લોકો સાથે સાથે બોલિવૂડ હસ્તીઓ પણ ઘરમાં બંધ છે. એવામાં નેહાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલીક તસવીર શેર કરી છે. આ તસવીરમાં લોકડાઉનના દિવસોમાં નેહા પોતાના પતિ રોહનપ્રીત સાથે કઈ રીતે આનંદ માણી રહી છે.

આ તસવીરમાં નેહા અને રોહનપ્રીત ફર્શ પર બેઠેલા ગિટાર વગાડતા નજરે પડે છે. જોકે રોહનપ્રીત અને નેહા લોકડાઉનની એક્ટિવટીથી વધું ચર્ચામાં તેનું ઘર છવાયેલું છે. લોકો કહી રહ્યાં છે કે નેહા-રોહનપ્રીતનું ઘર ખૂબ સુંદર છે, જેને તેણે શાનદાર અંદાજમાં શણગાર્યું છે.

આ તમામ તસવીરો નેહાના ઘરના લિવિંગ રૂમની છે. રૂમમાં ક્રીમ કલરની ઈટાલિયન ટાઈલ્સની ફ્લોરિંગ છે. દીવાલનો રંગ પણ ક્રીમ કલરનો છે. રૂમમાં રાખેલા સોફા પણ ફર્શ અને દીવાલોના રંગ સાથે મેચ થાય છે.

દીવાલ પર ઘણી બધી કલરફુલ પેંટિન્સ લગાવેલી નજરે પડે છે. આર્ટીફિશય પ્લાંટ લગાવેલા છે. હિરણના શેપવાળા આ નાના કોર્નર સ્ટૂલ પણ ખૂબ ક્યૂટ છે. અને હાં, આ વિશાળ ગ્લાસ વોલથી ફક્ત સૂરજનો પ્રકાશ જ અંદર નથી આવતો, પરંતુ વિશાળ અરબ સાગરનો શાનદાર નજારો પણ જોવા મળે છે. આ પહેલા પણ નેહાએ પોતાના ઘરની કેટલીક તસવીર શેર કરી હતીં.

નેહાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પરના આ પીકચરને જોઈને અંદાજો લગાવી શકાય છે તે તેનું સુપર લગ્ઝુરિયસ હોમ ડ્યૂપ્લેક્સ સ્ટાઈલમાં બનાવેલું છે. દીવાલોને પેન્ટિગ્સથી શણગારવામાં આવી છે.

જણાવી દઈએ કે નેહાના ઘરની આ તસવીરને જોઈ સૌ કોઈ લોકો ઉત્સાહિત છે. આમ તો બોલિવૂડ ઉદ્યોગમાં નેહનો સંઘર્ષ કોઈથી છુપાયો નથી. થોડા દિવસ પહેલા જ નેહાએ દેહરાદૂનમાં પોતાના પરિવાર માટે અત્યંત શાનદાર અને ભવ્ય આલીશાન બંગલો બનાડાવ્યો છે. પોતાના દેહરાદૂન વાળા બંગલાના ફોટો શેર કરતા નેહાએ તેના ઘરની તસવીર પણ શેર કરી હતી.

Leave a Reply

You cannot copy content of this page