ચાર-ચાર પતિઓને છોડીને 15 વર્ષ નાના પ્રેમી સાથે પાંચમા લગ્ન કરવા જઈ રહી છે 5 બાળકોની માતા, જુઓ તસવીરો

મધ્યપ્રદેશ, ભીંડઃ ‘પ્રેમ આંધળો હોય છે’ આ કહેવત તમે ઘણી વાર સાંભળી હશે. આમાં ઘણી સત્યતા પણ છે. જ્યારે કોઈને પ્રેમના કીડા કરડે છે, ત્યારે તે જાતિ, ધર્મ, ઉંમર, રંગ, સમાજ અને સંબંધો પણ જોતો નથી. લોકો શું કહેશે તેની તેને પરવાહ હોતી નથી. તે ફક્ત તેનો પ્રેમ મેળવવા માંગે છે.

હવે મધ્યપ્રદેશના ભીંડનો આ કેસ જોઈ લો. અહીં એક 45 વર્ષીય મહિલા 30 વર્ષના પુરુષના પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી, જે તેના કરતાં 15 વર્ષ નાનો હતો. હવે તે તેની સાથે પાંચમી વાર લગ્ન કરવા માંગે છે. આ માટે તે પોતાની દીકરીઓને પણ છોડવા તૈયાર છે. જો કે, જ્યારે પુત્રીઓએ તેની સામે મોરચો ખોલ્યો હતો અને પોલીસ સ્ટેશનમાં હંગામો મચાવ્યો હતો ત્યારે મામલો પુરી રીતે પલટાઈ ગયો હતો. ચાલો સંબંધોની આ અજબ-ગજબ લવ સ્ટોરી વિશે વિગતવાર જાણીએ.

Advertisement

હકીકતમાં, શનિવારે બપોરે ભીંડના મહિલા પોલીસ ડેસ્ક પર હંગામો થયો હતો જ્યારે પાંચ પુત્રીઓ તેની માતાના પાંચમા લગ્ન બંધ કરવાની વિનંતી સાથે પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી હતી. પુત્રીઓએ પોલીસને માતાના સંબંધોની લાંબી સૂચિ વિશે જણાવ્યું તે સાંભળીને ખુદ પોલીસ પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ. દિકરીઓએ જણાવ્યું હતું કે તેમની 45 વર્ષીય માતા મિથુન નામના 30 વર્ષીય યુવકના પ્રેમમાં પડી ગઈ છે. તે બંને છેલ્લા એક વર્ષથી લિવ-ઈન રિલેશનશીપમાં રહી રહ્યા છે.

દિકરીઓએ જણાવ્યું કે તેમની માતાના લગ્ન ચાર વખત થઈ ચૂક્યા છે. હવે તે તેના 15 વર્ષના નાના પ્રેમી સાથે પાંચમી વખત લગ્ન કરવા જઈ રહી છે. હવે પુત્રીઓની માંગ છે કે માતાએ પાંચમી વખત લગ્ન ન કરવા જોઈએ. 5 દિકરીઓમાંથી બેના લગ્ન પણ થઈ ગયા છે. આવી સ્થિતિમાં તેઓ પતિને પણ લઇને આવી હતી. પુત્રીઓએ માતાના પ્રેમી મિથુન પર હુમલો કરવાનો આરોપ પણ લગાવ્યો હતો. તેણે કહ્યું કે તેની માતાના પ્રેમી તેને માર મારતો હતો, તે અમને રાખવા માંગતો નથી અને તેને ઘરની બહાર કાઢી મૂકવામાં આવી છે. તેથી તે તેની બહેનો સાથે રહેવા ગઈ હતી.

પુત્રીઓના શબ્દો સાંભળીને પોલીસે મહિલા અને તેના પ્રેમીને પોલીસ સ્ટેશન બોલાવ્યા. અહીં તે બંનેને સમજાવવા માટે ઘણા પ્રયત્નો કરવામાં આવ્યા છે. તેમની કાઉન્સલિંગ પણ લેવામાં આવી હતી. પરંતુ મહિલા તેના પ્રેમીને છોડી દેવા માટે તૈયાર નહોતી. મહિલાએ કહ્યું કે પુત્રી ખોટું બોલી રહી છે કે તેનો પ્રેમી તેને માર મારતો હતો. જોકે, તેણે સ્વીકાર્યું કે મિથુન તેની દીકરીઓને પોતાની સાથે રાખવા માંગતો નથી. મહિલાએ જણાવ્યું કે તે હજી પણ મિથુન સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે. આશ્ચર્યની વાત તો એ છે કે આ મહિલા તેના અગાઉના ચાર પતિમાંથી બે પતિના નામ પોલીસને કહી શકી નહોતી. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ચાર પૈકી તેના બે પતિનું મોત નીપજ્યું હતું.

પોલીસે લગભગ 7 કલાક સુધી મહિલાની સલાહ આપી હતી. પછી મહિલા અને તેનો પ્રેમી એક બીજાથી અલગ થવા માટે સંમત થયા. મહિલાએ સમાજમાં બદનામીના ડરથી આ નિર્ણય લીધો છે. હવે તે પોતાની દીકરીઓની સંભાળ રાખવા સંમત થઈ ગઈ છે. આ મામલે મહિલા પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભારી રત્ના જૈને જણાવ્યું હતું કે કાઉન્સેલિંગ બાદ આ મામલો ઉકેલી લેવામાં આવ્યો છે. સ્ત્રી અને તેનો પ્રેમી અલગ થવા માટે તૈયાર છે. બંનેએ આ મામલે અરજી પોલીસ મથકમાં આપી છે.

Advertisement

Leave a Reply

You cannot copy content of this page