શ્રી રામ બનશે પ્રભાસ તો માતા સીતા બનશે કૃતિ સેનન, 400 કરોડના બજેટની ફિલ્મ છે “આદિપુરુષ”

હિન્દી સિનેમાની ઉભરતી અભિનેત્રી ક્રિતી સેનન હંમેશા હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તે એક પછી એક ફિલ્મો કરી રહી છે અને ઘણું નામ કમાઇ રહી છે. જણાવી દઈએ કે કૃતિ પાસે ફિલ્મોની કોઈ કમી નથી. આગામી સમયમાં તેની ઘણી ફિલ્મ્સ રિલીઝ થવા જઈ રહી છે અને તે તેમના પર કામ કરી રહી છે. તેની આગામી ફિલ્મનું નામ ‘મીમી’ છે. આ ફિલ્મનું ટ્રેલર 30 જુલાઈએ રિલીઝ થશે અને આ ફિલ્મ ટૂંક સમયમાં રિલીઝ થશે. તો, તેનું નામ તાજેતરમાં ફિલ્મ ‘આદિપુરુષ’ સાથે પણ સંકળાયેલું છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે કૃતિ આ ફિલ્મમાં માતા સીતાની ભૂમિકા નિભાવવા જઇ રહી છે અને અભિનેત્રીએ આ ફિલ્મ અંગે મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

Advertisement

‘આદિપુરુષ’માં કૃતિને માતા સીતાની ભૂમિકામાં જોવું તેના પ્રશંસકો માટે ખૂબ જ ખાસ બનવા જઈ રહ્યું છે. તાજેતરમાં જ, આ ફિલ્મમાં તેની ભૂમિકા અંગે ક્રિતી સેનને એક મુલાકાતમાં કહ્યું છે કે ‘આદિપુરુષ’માં દેવી સીતાની ભૂમિકા નિભાવવાની સાથે આવતી જવાબદારીઓનો તેમને ખ્યાલ છે અને ટીમ આ સારી રીતે જાણે છે. આ ફિલ્મ હિન્દુ મહાકાવ્ય ‘રામાયણ’ પર આધારિત છે અને તેનું દિગ્દર્શન પ્રખ્યાત નિર્દેશક ઓમ રાઉતે કર્યું છે. આ સાથે જ બાહુબલી સુપરસ્ટાર પ્રભાસ અને બોલિવૂડ એક્ટર સૈફ અલી ખાન પણ આ ફિલ્મમાં ભગવાન શ્રી રામની ભૂમિકામાં અને રાવણની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. તો, ભૂષણ કુમારની ‘ટી-સિરીઝ’ ના બેનર હેઠળ આ ફિલ્મનું નિર્માણ કરવામાં આવી રહ્યું છે.

Advertisement

તાજેતરમાં, અભિનેત્રી ક્રિતી સેનન, ખાનગી મીડિયા સાથે વાત કરતી વખતે, આદિ પુરુષ અને તેમાં દેવી સીતાની તેમની ભૂમિકા વિશે વાત કરી હતી. આ દરમિયાન કૃતિએ કહ્યું કે, નિશ્ચિતરૂપે આપણે એક વર્તુળની અંદર રહીને આપણે જે પાત્ર ભજવી રહ્યા છીએ તેની જવાબદારીનો અનુભવ કરવો પડશે. સદ્ભાગ્યે, હું એક તેજસ્વી નિર્દેશકના હાથમાં છું જેણે આ વિષય અને તમામ પાત્રો વિશે ઘણી માહિતી એકઠી કરી છે.

જણાવી દઈએ કે ઓમ રાઉતની આ ફિલ્મ ઘણા સમયથી ચર્ચામાં છે. ફિલ્મનું શૂટિંગ આ વર્ષની શરૂઆતમાં જ શરૂ થયું હતું. મળતી માહિતી પ્રમાણે, કૃતિ સેનન અત્યાર સુધીમાં ફિલ્મના મોટા ભાગનું શૂટિંગ પૂર્ણ કરી ચૂકી છે. મહત્ત્વની વાત એ છે કે ફિલ્મના ઘણા પોસ્ટરો પણ અત્યાર સુધી રિલીઝ થયા છે અને ફિલ્મ વિશે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ફિલ્મ ઓગસ્ટ 2022માં રિલીઝ થશે. સમાચાર છે કે ‘આદિપુરુષ’ એક મોટા બજેટની ફિલ્મ હશે.

તાજેતરમાં જ કૃતિ સેનને સોશિયલ મીડિયા પર તેના ચાહકો સાથે વાત કરી હતી. આ દરમિયાન એક ચાહકે અભિનેત્રીને તેની આગામી ફિલ્મ ‘મીમી’ વિશે પૂછ્યું, જેના જવાબમાં અભિનેત્રીએ કહ્યું કે, મને આ અંગે કંઈ કહેવાની છૂટ નથી પરંતુ મને ખબર છે કે તે જલ્દી રીલિઝ થશે. હું એટલું જ કહી શકું. ” બીજી તરફ, કૃતિએ તેની આગામી ફિલ્મ ‘બચ્ચન પાંડે’ વિશે બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર અક્ષય કુમાર વિશે કહ્યું હતું કે, “બચ્ચન પાંડે એક ધમાકેદાર ફિલ્મ છે અને મને આ પ્રકારની ફિલ્મમાં કામ કરવું ગમે છે.”

Advertisement

Leave a Reply

You cannot copy content of this page