કેએલ રાહુલ અને અથિયાનાં રિલેશનશિપને લઈને પપ્પા સુનીલ શેટ્ટીએ આપ્યો આવો જવાબ…

ફિલ્મ સ્ટાર્સ અને ક્રિકેટરો વચ્ચે રોમાંસની અફવાઓના સમાચારો નવા નથી. અનુષ્કા-વિરાટ, હાર્દિક-નતાશા, યુવરાજ-હેઝલ, હરભજન-ગીતા જેવા કપલના દાખલા પહેલાથી જ છે. હવે તેમાં એક નવું નામ ઉમેરવામાં આવી રહ્યું છે. જી હા, કેએલ રાહુલ અને અભિનેત્રી અથિયા શેટ્ટીના અફેરના સમાચારો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. જણાવી દઈએ કે અત્યાર સુધી આ દંપતીએ ડેટિંગની વાત સ્વીકારી ન હતી, પરંતુ હવે કેએલએ તેને સત્તાવાર રીતે સ્વીકારી લીધી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર બંને હાલમાં ઈંગ્લેન્ડમાં છે. આ બંનેના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર જોવા મળતા રહે છે.

Advertisement

જણાવી દઈએ કે, બીસીસીઆઈએ ટૂર પર આવવા માટે ખેલાડીઓની સાથે પાર્ટનરને છૂટ આપી છે. આવી સ્થિતિમાં, મીડિયા અહેવાલો અનુસાર, રાહુલે બીસીસીઆઈને જે દસ્તાવેજો રજૂ કર્યા છે તેમાં તેમણે આથિયાને તેની પાર્ટનર ગણાવી છે.

Advertisement

ડેટ કરી રહ્યા છે રાહુલ અને અથિયા…
જણાવી દઈએ કે સમાચાર એ છે કે કે એલ રાહુલ હાલમાં ઈંગ્લેન્ડમાં ભારતીય ટેસ્ટ ટીમ સાથે છે. ટીમ આવતા મહિનાની 4થી ટેસ્ટ સિરીઝમાં ભાગ લેવાની છે. ભારતીય ક્રિકેટ બોર્ડના નિયંત્રણ માટે ખેલાડીઓની પત્ની અને પરિવારના અન્ય સભ્યોને પણ આ પ્રવાસ માટે સાથે લઈ જવાની મંજૂરી આપવામાં આવી છે.

આ દરમિયાન એવા સમાચાર છે કે કેએલ રાહુલની ગર્લફ્રેન્ડ આથિયા શેટ્ટી પણ ટીમ ઈન્ડિયા સાથે ઇંગ્લેન્ડ ગઈ છે. મીડિયા રિપોર્ટસ મુજબ, લોજિસ્ટિક્સ વિભાગને સુપરત કરેલા દસ્તાવેજોમાં રાહુલે આથિયાને તેની પાર્ટનર જાહેર કરી છે. આથિયા રાહુલ સાથે સાઉથેમ્પ્ટનમાં રોકાઈ છે.

સૂત્રોના હવાલાથી જાણવા મળ્યું છે કે, ‘બંને વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ માટે પણ ઇંગ્લેન્ડ જવા રવાના થયા હતા. જતા પહેલા, લોજિસ્ટિક્સ વિભાગે તમામ ખેલાડીઓને તેઓ સાથે લેવા માંગતા લોકોના નામ પૂછ્યા હતા. ખેલાડીઓએ તેમની પત્ની અથવા પાર્ટનરનાં નામ આપવાના હતા. કેએલ રાહુલે આથિયા શેટ્ટીનું તેની પાર્ટનર તરીકે નામ આપ્યું હતું.

સુનીલે દીકરીના સંબંધો પર આ જવાબ આપ્યો…
જણાવી દઈએ કે તાજેતરના ઇન્ટરવ્યૂમાં સુનીલને રાહુલ અને આથિયા વચ્ચેના સંબંધો પર એક સવાલ પૂછવામાં આવ્યો હતો. આ સિવાય સુનીલ શેટ્ટીને પૂછવામાં પણ આવ્યું હતું કે શું આથિયા ખરેખર રાહુલને કંપની આપવા ઇંગ્લેન્ડ ગઈ છે? આવી સ્થિતિમાં સુનીલ શેટ્ટીએ તેમની પુત્રીના સંબંધ વિશે શું કહ્યું. તે એકદમ આશ્ચર્યજનક છે. હા, જણાવી દઈએ કે આ પ્રશ્નના જવાબમાં સુનીલ શેટ્ટીએ કહ્યું હતું કે, “આ બધા અહેવાલો છે, મારે આ બાબતો પર કંઈ કહેવાનું નથી.”

વાસ્તવમાં, સુનીલ શેટ્ટીએ કેએલ રાહુલ સાથે પુત્રી આથિયા ઇંગ્લેન્ડ જઇ રહીનાં પ્રશ્નના મુદ્દે ટિપ્પણી કરવાનો સ્પષ્ટ ઇનકાર કર્યો છે. પરંતુ એક મજેદાર વાત એ છે કે તાજેતરમાં સુનીલ શેટ્ટીએ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં અહાન અને રાહુલ સાથે જોવા મળ્યા હતા. આ વીડિયોને શેર કરતાં સુનિલે કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “માય લવ માય સ્ટ્રેન્થ (એસઆઈસી)”. આ પછી જ્યારે સુનિલને આ વિશે પુછવામાં આવ્યુ ત્યારે તેણે કહ્યું કે, અહાન અને રાહુલ મિત્રો છે. મારો સંદેશ તે બંને માટે હતો. રાહુલ મારો પ્રિય ક્રિકેટર છે.”

અથિયા અને રાહુલ એક સાથે ખૂબ સારા દેખાઈ રહ્યા છે…
અથિયા-રાહુલ મોટાભાગે સમય વિતાવતા જોવા મળે છે. એટલું જ નહીં, આ બંને આંતરરાષ્ટ્રીય આઈવેર બ્રાન્ડના એમ્બેસેડર પણ છે અને તાજેતરમાં બંને આ બ્રાંડની જાહેરાતમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા. સુનીલને જ્યારે આ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેનો જવાબ થોડો શોકિંગ હતો.

સુનીલ શેટ્ટી કહે છે, “મને લાગે છે કે તમે તેમની સાથે વાત કરો તે બેસ્ટ છે! જ્યાં સુધી જાહેરાતની વાત છે, મારો મતલબ તે એક આંતરરાષ્ટ્રીય બ્રાન્ડ છે અને તેમણે બંનેને એમ્બેસેડર તરીકે લેવાનું નક્કી કર્યું છે. મને લાગે છે કે તે બંને એક સાથે સારા લાગે છે. તેઓ ગુડલુકિંગ કપલ છે, નથી? જે, સંપૂર્ણપણે બ્રાન્ડ દ્રષ્ટિકોણથી કાર્ય કરે છે. સુનીલ હસ્યો અને કહે છે કે હું એટલું જ કહીશ કે તેઓ જાહેરાતમાં એક સાથે સારા લાગે છે. આવી સ્થિતિમાં સુનીલ કંઈ પણ બોલતા અચકાય છે.

જો કે બંનેનાં સોશિયલ મીડિયા પર ફોટા જોઈએ તો તેમના સંબંધોના સમાચાર સ્પષ્ટપણે દેખાય છે. આ સિવાય ક્રિકેટર કેએલ રાહુલે પણ થોડા દિવસો પહેલા ઇન્સ્ટાગ્રામ પરથી આથિયાના ભાઈ સાથે ફોટો શેર કર્યો હતો. ફોટામાં, બંને ઇંગ્લેન્ડની ગલીઓમાં ફરતા જોવા મળ્યા હતા.

આથિયાની ફિલ્મ કારકિર્દીની વાત કરીએ તો અભિનેત્રી તાજેતરમાં પીઢ અભિનેતા નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીની સાથે ફિલ્મ ‘મોતીચૂર ચકનાચૂર’માં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મ વર્ષ 2019માં રિલીઝ થઈ હતી. આ ઉપરાંત આથિયા ટૂંક સમયમાં બાયોપિક ફિલ્મ ‘હોમ સોલો’ માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં તે મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે. આ સિવાય રાહુલ ભારત ક્રિકેટ ટીમનો મહાન બેટ્સમેન છે. જેના વિશે કંઇ ખાસ કહેવાની જરૂર નથી, કારણ કે ક્રિકેટ પ્રેમીઓ તેમના વિશે બધું જ જાણે છે.

Advertisement

Leave a Reply

You cannot copy content of this page